นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน. อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล ลงพื้นที่นิเทศ กศน.ตำบล ทั้ง ๔ ตำบล คือ ตำบลควนสตอ ตำบลควนโดน ตำบลย่านซื่อ และตำบลวังประจัน เพื่อนิเทศการเรียนการสอน นักศึกษา ม.6 8 เดือน ในวันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๕๖
กศน.ตำบลควนสตอ
![](/khondon/UserFiles/Image/SAM_1501.jpg)
กศน.ตำบลควนโดน
![](/khondon/UserFiles/Image/SAM_1492.jpg)
กศน.ตำบลย่านซื่อ
กศน.ตำบลวังประจัน
![](http://satun.nfe.go.th/khondon/FCKeditor/editor/images/smiley/msn/thumbs_up.gif)
เข้าชม : 701
|