เมื่อวันที่ ๔ ธันวาคม ๒๕๕๖ นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล พร้อมด้วยนางสาวสุนีย์ เบ็ญหวา ครู กศน.ตำบลควนสตอ เข้าร่วมปลูกป่าเนื่องในโอกาส ๕ ธันวามหาราช ในพื้นที่ตำบลควนสตอ เพื่อน้อมถวายสักการะแด่องค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันที่ ๕ ธันวามหาราช และทั้งยังถวายสักการะเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๘๐ พรรษา ตามโครงการประชาอาสาปลูกป่า ๘๐๐ ล้านกล้า ๘๐ พรรษา
![](/khondon/UserFiles/Image/SAM_1842.JPG)
เข้าชม : 618
|