นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดน นำข้าราชการครู คณะครู กศน. และนักศึกษา กศน.อำเภอควนโดน เข้าร่วมมหกรรม กศน.จังหวัดชายแดนใต้สร้างสุข และการแข่งขันกีฬา กศน.คัพ 5 จังหวัดชายแดนใต้ ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส และสนามกีฬาเทศบาลเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส ในวันที่ 16 มีนาคม 2558
โดยมีพลโทปราการ ชลยุทธ แม่ทัพภาค 4 เป็นประธานในพิธีเปิดและกล่าวเปิดการแข่งขัน พร้อมด้วยนายการุณ สกุลประดิษฐ์ เลขาธิการ กศน. ประธานจัดการแข่งขัน พร้อมคณะผู้บริหาร กศน. 5 จังหวัดชายแดนภาคใต้, ผอ.ศูนย์ฝึกฯ, ผอ.ศูนย์วิทย์ฯ และผอ.กศน.อำเภอ
![](/khondon/UserFiles/Image/123(6).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/1(162).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/2(138).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/5(56).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/3(113).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/4(85).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/35(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/34(5).jpg)
เข้าชม : 749
|