นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนโดนเข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพครูแกนนำต้านยาเสพติดเพื่อสร้างสังคมสันติสุขในจังหวัดชายแดนภาคใต้
นางวรรญา ทิพย์ดนตรี ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพครูแกนนำต้านยาเสพติดเพื่อสร้างสังคมสันติสุขในจังหวัดชายแดนภาคใต้ ในวันที ๓๐ เมษายน ๒๕๕๕ ณ โรงแรมพินาเคิล วังใหม่ อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๓๐ เมษายน - ๒ พฤษภาคม ๒๕๕๕
![](http://satun.nfe.go.th/satun/UserFiles/Image/z05.jpg)
เข้าชม : 974
|