ในวันศุกร์ ที่ 15 มิถุนายน 2555 กศน.ควนโดน เปิดโครงการผู้สูงอายุ โดยมี นายทวีวุฒิ สังข์ศิริ เป็นประธานเปิดโครงการผู้สูงอายุ ณ ศาลาประชาคม อำเภอควนโดน
![](/khondon/UserFiles/Image/5(5).jpg)
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนโดน เป็นผู้กล่าวรายงาน โดยมีคณะบุคลากร กศน.อำเภอควนโดน และผู้สูงอายุ จำนวน 80 คน เข้าร่วมกิจกรรม ในการจัดกิจกรรมมีการให้ความรู้ เรื่องการดูแลสุขภาพ การสาธิตการทำน้ำเต้าหู้ การแบ่งกลุ่มแข่งทำข้าวต้มใบกระพ้อ โดยมี นางสาวทัสนา กำปัตตา และเครือข่าย เป็นคณะกรรมการในการตัดสิน
ภาพกิจกรรม
![](/khondon/UserFiles/Image/11(5).jpg)
คณะกรรการตัดสิน ข้าวต้วใบกระพ้อ ผอ.กศน.อำเภอควนโดน มอบของที่ระลึก
ผู้เข้าร่วมโครงการ การสาธิตการทำน้ำเต้าหู้
![](/khondon/UserFiles/Image/2(15).jpg)
ข้าวต้มใบกระพ้อ สมาชิก กลุ่มผู้สูงอายุที่เข้าร่วมกิจกรรม
เข้าชม : 850
|