นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนโดน มอบหมายให้นางเนาวรัตน์ ศรีหมั่น บรรณารักษ์ชำนาญการและนางยามานี ปาละวัลครูอาสา กศน.ตำบลวังประจัน/ย่านซื่อ นำแกนนำเกษตรธรรมชาติ ในอำเภอควนโดน จำนวน 39 คน ศึกษาดูงาน ณ ศูนย์ปราชญ์ชาวบ้านโงกน้ำ ตำบลนาขยาด อำเภอควนขนุน
จังหวัดพัทลุง ในวันที่ 10 ก.ค. 2555
![](/khondon/UserFiles/Image/3(9).jpg)
หลังจากศึกษาดูงาน เพื่อรับฟังการบรรยายความรู้ เพื่อนำมาคัดเลือก
ศูนย์เรียนรู้เกษตรธรรมชาติ ในอำเภอควนโดน
ประชุมแกนนำเพื่อคัดเลือก ศูนย์พัฒนาเกษตรธรรมชาติ
![](/khondon/UserFiles/Image/6(5).jpg)
เข้าชม : 1622
|