นายวสันต์ รัชชวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ประชุมเพื่อแนะนำวิธีการปฎิบัติงานและหาแนวทาง รองรับประคุณภาพสถานศึกษาภายนอก รอบ3 ก่อนทำการต่อสัญญาจ้างพนักงานราชการ
![](/khondon/UserFiles/Image/11(15).jpg)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดน มอบหมายให้ พนักงานราชการ กศน.อำเภอควนโดน ต่อสัญญา พนักงานราชการ ณ ห้องประชุม กศน.จังหวัดสตูล ในวันที่ 5 ก.ย.55
เข้าชม : 851
|