นายทวีศักดิ์ เที่ยงธรรม ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ปฏิบัติหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะด้านส่งเสริมมาตรฐานการศึกษานอกโรงเรียน (นักวิชาการการศึกษาเชี่ยวชาญ) เป็นประธานในการมอบ นโยบายการปฏิบัติงานโครงการบ้านหนังสืออัจฉริยะ และโครงการยกระดับการศึกษาประชาชน จบม.๖ ภายใน ๘ เดือน อย่างมีคุณภาพ พร้อมทั้งเป็นขวัญกำลังใจกับเจ้าหน้าที่ ชาว กศน.สตูล ในการปฏิบัติงาน ในวันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๕๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ณ ห้องประชุม สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล โดยมีนายเกรียงศักดิ์ นวลสุทธิ์ รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดนและบุคลากร กศน.อำเภอควนโดน ร่วมรับนโยบายการปฎิบัติงาน ปีงบประมาณ 2556 จากนายทวีศักดิ์ เที่ยงธรรม ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล
กศน.อำเภอควนโดน ร่วมรับนโยบายการปฎิบัติงาน ปีงบประมาณ 2556 จากนายทวีศักดิ์ เที่ยงธรรม
ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล
![](/khondon/UserFiles/Image/1(81).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/33(8).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/2(60).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/3(41).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/44(6).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/4(32).jpg)
เข้าชม : 1053
|