นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดน เข้าร่วมเป็นเกียรติในการประกวดโครงการเชิดชูผู้นำเครือข่ายพัฒนาชุมชนดีเด่นประจำปี พ.ศ.2556 จัดโดย สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดสตูล ในวันที่ 18 มิถุนายน 2556 ณ ศูนย์การเรียนรู้ชุมชนบ้านหัวควน หมู่ที่ 8 ตำบลควนสตอ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
![](/khondon/UserFiles/Image/983597_670351182982414_391011791_n(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/994801_670351142982418_403424183_n(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/1006140_670351166315749_259279366_n(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/1012997_670351102982422_341378583_n.jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/1017267_670351056315760_1772270_n.jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/1011770_670351016315764_318709937_n.jpg)
เข้าชม : 811
|