นักศึกษา กศน.อำเภอควนโดนเข้าค่ายอบรมอาสายุวกาชาด ระหว่างวันที่ 21-24 มีนาคม 2554 ณ ศูนย์การเรียนรู้ส่องแสง อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา จากการเข้าร่วมค่ายอาสายุวกาชาดดังกล่าว จึงทำให้นักศึกษามีความสามัคคี มีจิตอาสา ช่วยเหลือชุมชนและสังคม และได้รวมกลุ่ม จำนวน 20 คน ปรับปรุงศาลาการเรียนรู้ กศน.อำเภอควนโดน
พื่อ![](/khondon/UserFiles/Image/40(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/41(1).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/42.jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/50.jpg)
เข้าชม : 908
|