นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอควนโดน พร้อมด้วยนางสาวชนัตถ์ ปะลาวัลย์ เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมและซักซ้อมความเข้าใจเพื่อรองรับการประเมินภายนอกรอบสามของศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอ/เขต ประจำปีงยประมาณ ๒๕๕๗ ในวันที่ ๒๕ - ๒๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๖ ณ ชลพฤกษ์รีสอร์ท จังหวัดนครนายก
![](/khondon/UserFiles/Image/1234.jpg) ![](/khondon/UserFiles/Image/1234(1).jpg)
เข้าชม : 636
|