นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศนอำเภอควนโดน จังหวัดสตูล เป็นประธานเปิดโครงการการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต เรื่องการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ณ วังยางโฮมเตย์ หมู่ที่1 ต.วังประจำ อ.ควนโดน จ.สตูล มีนักศึกษาเข้าร่วมโครงการจำนวน 70 คน ของกศน.ตำบลควนสตอและกศน.ตำบลวังประจัน
![](/khondon/UserFiles/Image/1(29).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/2(19).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/3(11).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/4(13).jpg)
เข้าชม : 778
|