นางวรรณญา ทิพย์ดนตรี ผอ.กศน.จังหวัดสตูล เป็นประธานเปิด" โครงการเสริมสร้างคุณธรรม นำประชาธิปไตยเพื่อสังคมไทยสู่อาเซียน " ให้กับ กศน.อำเภอควนโดน โดยมีนางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนโดน เป็นผู้กล่าวรายงาน ในวันที่ 9 สิงหาคม 2555 ณ เบสเฮ้าท์รีสอร์ท อำเภอละงู
จังหวัดสตูล มีผู้เข้าร่วมโครงการ จำนวน 90 คน
![](/khondon/UserFiles/Image/2(28).jpg)
กิจกรรมต่าง ๆ
เข้าชม : 939
|