สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล จัดโครงการประชุมชี้แจงเตรียมความพร้อมรับการประเมินคุรภาพภายในนอกรอบสาม ณ ห้องประชุม สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล โดยมีนายวสันต์ รัชชวงษ์ ผอ.สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เป็นประธานพิธีเปิด
![](/khondon/UserFiles/Image/1(55).jpg)
ทั้งนี้ สำนังาน กศน.จังหวัดได้เชิญ นางกัญญา ทวีเศรษฐ ศึกษานิเทศชำนาญการและนางกฤษณา จิตตาคม ศึกษานิเทศชำนาญการพิเศษ เป็นวิทยากรสร้างความเข้าใจและเตรียมความพร้อมการประเมินคุณภาพภายนอกรอบสาม ให้แกผู้บริหารและบุคลากร กศน.จังหวัดสตูล และนางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนโดน และบุคลากร กศน.อำภอควนโดน เข้าร่วมโครงการประชุมชี้แจงเตรียมรับการประเมินคุณภาพภายนอก
รอบสามในวันที่ 19 ตุลาคม 2555
![](/khondon/UserFiles/Image/122.jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/14(3).jpg)
![](/khondon/UserFiles/Image/13(5).jpg)
เข้าชม : 764
|