กศน.อำเภอละงู ประชุมบุคลากรประจำเดือนพฤษภาคม 2565
9 พฤษภาคม 2565
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู จังหวัดสตูล เป็นประธานการประชุมบุคลากร ประจำเดือนพฤษภาคม เพื่อวางแผน และปรึกษาหารือแนวทางการปฏิบัติงานร่วมกัน โดยมีบุคลากร กศน.อำเภอละงู เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพียงกันและการประชุมในครั้งนี้เป็นไปตามแนวปฏิบัติการควบคุมและป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 ณ กศน.ตำบลปากน้ำ อำเภอละงู จังหวัดสตูล
![](/langow/UserFiles/Image/2(45).jpg)
![](/langow/UserFiles/Image/4(31).jpg)
เข้าชม : 269
|