13 ธันวาคม 2565
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู จังหวัดสตูล พร้อมด้วยนางปิ่นอนงค์ ศรีประพันธ์ ครูชำนาญการพิเศษ และนางสาวคอดีย๊ะ ทิ้งน้ำรอบ นักจัดการงานทั่วไป เข้าร่วมประชุมผู้บริหารและเจ้าที่ที่เกี่ยวข้อง ประจำเดือน ธันวาคม 2565 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบนโยบายที่สำคัญของรัฐบาล และหารือข้อราชการที่สำคัญของสำนักงาน กศน.
ณ ห้องประชุมพญากาหลง สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล
![](/langow/UserFiles/Image/3(53).jpg) ![](/langow/UserFiles/Image/2(59).jpg)
![](/langow/UserFiles/Image/6(35).jpg)
เข้าชม : 177
|