19 ธันวาคม 2565
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู จังหวัดสตูล พร้อมด้วยบุคลากรร่วมรับชมพิธีเปิดงาน "สัปดาห์สร้างสุข กศน. สร้างงาน สร้างอาชีพ" เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ พ.ศ. 2566 ให้แก่ประชาชน ผ่าน facebook live ช่อง ETV เวลา 09.00 น.
ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอละงู
![](/langow/UserFiles/Image/5(36).jpg) ![](/langow/UserFiles/Image/2(61).jpg) ![](/langow/UserFiles/Image/1(60).jpg) ![](/langow/UserFiles/Image/3(57).jpg)
![](/langow/UserFiles/Image/3(56).jpg)
เข้าชม : 183
|