14 ธันวาคม 2565
กศน.อำเภอละงู ร่วมขับเคลื่อนวาระจังหวัด “สตูลเมืองปลอดภัย สวมหมวกนิรภัย 100%” เพื่อสร้างวัฒนธรรมความปลอดภัยทางถนนของจังหวัดสตูลอย่างมีประสิทธิภาพและเกิดผลเป็นรูปธรรม โดยครู บุคลากรและนักศึกษา กศน.อำเภอละงู ปฏิบัติตามกฎจราจร โดยเฉพาะการสวมหมวกนิรภัยทุกครั้งที่มีการขับขี่จักรยานยนต์
![](/langow/UserFiles/Image/messageImage_1673164365428.jpg)
เข้าชม : 179
|