กศน.อำเภอละงู เป็นคณะกรรมการการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงสำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
วันที่ 28 กันยายน 2565
นายมรกต กันหนองผือ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอละงู จังหวัดสตูล เป็นประธานกรรมการการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงสำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล
![](/langow/UserFiles/Image/3(49).jpg)
เข้าชม : 222
|