วันที่ 26 พฤศจิกายน 2562
นางเนาวรัตน์ ศรีหมั่น ครู ชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมต้อนรับ นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล พร้อมด้วยคณะกรรมการนิเทศ ลงพื้นที่นิเทศติดตามการปฏิบัติงาน กศน.อำเภอควนโดนและตรวจเยี่ยมห้องสมุดประชาชนอำเภอควนโดน พร้อมให้คำแนะนำ คำปรึกษาในด้านการบริหารจัดการในงานห้องสมุด ประชาชนอำเภอควนโดน เพื่อให้การดำเนินงานบรรลุตามวัตถุประสงค์สอดคล้องกับนโยบายยุทธศาสตร์และจุดเน้นการดำเนินงาน สำนักงานกศน. ปีงบประมาณ 2563 ณ กศน.อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล พร้อมทั้งให้กำลังใจในการปฏิบัติงานแก่บุคลากร กศน.อำเภอควนโดน
![](/lib_khundon/UserFiles/Image/lib/news/new%20act/0039.jpg)
![](/lib_khundon/UserFiles/Image/lib/news/new%20act/78338113_718515561967223_8298694740853915648_n.jpg)
เข้าชม : 295
|