นางสาวจตุพร ทหารไทย ครูชำนาญการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอมะนัง จังหวัดสตูล มอบหมายให้ นางสาวทิพาพร โต๊ะมิ ครูอาสาสมัครฯ พร้อมด้วยนางสาวดวงกมล ประทุมมณี ครูกศน.ตำบล เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำข้อสอบกลางภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564 หลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานพุทธศักราช 2551 โดยมีครูผู้สอน และเจ้าหน้าที่งานการศึกษานอกระบบ ร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน ทั้งนี้การดำเนินโครงเป็นไปตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล
![](/manang/UserFiles/Image/270807433_622239125648061_7283349946937789621_n.jpg)