กศน.อำเภอเมืองสตูลปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2556
กศน.อำเภอเมืองสตูล โดยนายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองสตูล จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2556 ในวันที่ 7 พฤศจิกายน 2556 ณ ห้องประชุมสำนักงานกศน.จังหวัดสตูล โดยได้รับเกียรติจากนายสามารถ วังปรีชา ประธานกรรมการสถานศึกษา ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม ซึ่งในการจัดกิจกรรมครั้งนี้มีนักศึกษาใหม่เข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 108 คน.
![](/msatun/UserFiles/Image/1_resize(4).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/2_resize(4).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/3_resize(4).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/4_resize(4).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/5_resize(2).JPG)
นักศึกษาทำใบประเมินความรู้ ความเข้าใจและแบบสอบถามความพึงพอใจ
![](/msatun/UserFiles/Image/6_resize(2).JPG)
ประชุมครูประจำกลุ่ม
เข้าชม : 794
|