นายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอเมืองสตูล ได้มอบหมายให้ นางสุนิตรา บือนา ครูอาสาฯ ตำบลปูยู และ นางสาวอาตีน๊ะ บิหลายเจ๊ะ ครู กศน.ตำบลปูยู คณะบุคลากร กศน.เมืองสตูล และสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2557 ณ สนามกีฬาเอนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลปูยู ในระหว่างวันที่ 3 - 5 มกราคม 2557 โดย มีนายมาเลย์ โต๊ะดิน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปูยู เป็นประธาน ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อการแสดงออกถึงศักยภาพที่มีอยู่ในตัวเด็ก ตลอดจนเป็นการสร้างความรัก ความสามัคคี ระหว่างเด็กและชุมชน
![](/msatun/UserFiles/Image/5_resize(8).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/3_resize(10).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/10_resize.JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/11_resize(1).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/13_resize.JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/8_resize(2).JPG)
เข้าชม : 1018
|