โครงการเปิดโลกเรียนรู้ผู้สูงอายุในสังคมพหุวัฒนธรรม
นายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผอ.ศูนย์ กศน.อำเภอเมืองสตูล ได้มอบหมายให้ นางสมใจ รัตนโกศล ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษและคณะ จัดโครงการเปิดโลกเรียนรู้ผู้สูงอายุในสังคมพหุวัฒนธรรม กิจกรรมประชุมเสวนาสมาชิกชมรมผู้สูงอายุโดยใช้กระบวนการจัดการความรู้ เวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ภูมิปัญญาวัฒนธรรมภาคใต้ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๕๗ วันที่ ๑๙ มีนาคม ๒๕๕๗ ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล ผู้เข้าร่วมโครงการ ๑๔๕ คน โดยมีกิจกรรม กิจกรรมสานสัมพันธ์กลุ่มผู้สูงอายุ ให้ความรู้เรื่องหลักสุขภาพ 8 อ. ผู้สูงอายุกับการดูแลสุขภาพ และกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้หลอมรวมภูมิปัญญากลุ่มผู้สูงอายุ
![](/msatun/UserFiles/Image/1(67).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/2(67).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/3(65).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/8(9).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/5(59).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/6(42).JPG)
เข้าชม : 750
|