วันนี้ (ศุกร์ที่ ๒ มีนาคม ๒๕๕๕) นายเฉลิมชัย อาคาสุวรรณ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองสตูล และเจ้าหน้าที่งานเทียบระดับการศึกษา กศน.อำเภอเมืองสตูล ได้ให้การต้อนรับคณะบุคลากร กศน.อำเภอโคกโพธิ์ จังหวัดปัตตานี ศึกษาดูงานด้านการเทียบระดับการศึกษา เพื่อเตรียมพร้อมตามนโยบายสำนักงาน กศน. ที่กำหนดให้มีการประเมินเทียบระดับการศึกษาภาคเรียนละ ๒ ครั้ง รวมปีการศึกษาละ ๔ ครั้ง
![](/msatun/UserFiles/Image/zzm1(4).jpg)
![](/msatun/UserFiles/Image/zzm2(4).jpg)
![](/msatun/UserFiles/Image/zzm3(4).jpg)
เข้าชม : 1040
|