บุคลากรกศน.อำเภอเมืองสตูลเข้าร่วมพิธีเปิด OTOP Mini MBA "ศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน"
เมื่อวันศุกร์ที่ 18 พฤษภาคม 2555 ที่ผ่านมา คณะบุคลากร กศน.อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน OTOP Mini MBA ณ ฮอลล์ 9 อิมแพ็ค เมืองทองธานี ซึ่งในงานได้รับเกียรติจาก ศ.ดร.สุชาติ ธาดาธำรงเวช รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานกล่าวเปิดงาน และนายประเสริฐ บุญเรือง เลขาธิการ กศน.เป็นผู้กล่าวรายงาน โดยในงานมีบุคลากร กศน.ทั่วประเทศนับหมื่นคนเข้าร่วม และมีการจัดแสดงนิทรรศการอาชีพเพื่อการมีงานทำของสำนักงานกศน.จังหวัดต่างๆ กว่า 10 แห่ง ทั่วประเทศ
![](http://www.nfe.go.th/home/images/stories/55053/zq01.jpg)
![](/msatun/UserFiles/Image/zzzzz14.JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/zzzzz15.JPG)
เข้าชม : 881
|