กศน.อำเภอเมืองสตูล ประชุมชี้แจงกรรมการกำกับห้องสอบภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2555
นายเฉลิชัย อาคาสุวรรณ ผอ. กศน.อำเภอเมืองสตูล ได้ประชุมชี้แจ้งกรรมการกำกับห้องสอบในการสอบของนักศึกษาปลายภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2555 ณ โรงเรียนอนุบาลสตูล เพื่อให้การสอบเป็นไปด้วยความถูกต้อง เรียบร้อย โดยนำเรื่องที่ผิดพลาดจากการสอบครั้งที่ผ่านมา มาปรับปรับแก้ไข ทั้งนี้ได้ตั้งเป้าหมายให้นักศึกษาลงข้อมูลในกระดาษคำตอบถูกต้อง ร้อยละร้อยเนื่องจากการสอบครั้งก่อนหน้านี้นักศึกษาลงข้อมูลในกระดาษคำตอบผิดพลาด ร้อยละ 2.21
![](/msatun/UserFiles/Image/1(8).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/2(7).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/3(7).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/4(7).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/5(7).JPG)
เข้าชม : 881
|