กศน.อำเภอเมืองสตูลร่วมพิธีพิมอบโล่ห์และเกียรติบัตร ให้แก่ กศน.อำเภอและผู้ปฏิบัติงานดีเด่น ปี 2555
นางวรรญา ทิพย์ดนตรี ผอ.สำนักงาน กศน.จังหวัดสตูลได้จัดพิธีมอบโล่ห์และเกียรติบัตร ให้แก่ กศน.อำเภอและผู้ปฏิบัติงานดีเด่น ในสังกัด ในวันที่ 17 กันยายน 2555 สำหรับ กศน.อำเภอเมืองสตูล ได้รับรางวัลชนะเลิศการจัดกิจกรรมต่อต้านยาเสพติดและเอดส์ และรางวัลรองชนะเลิศลำดับ 2 การประชาสัมพันธ์ โดยนางสาวอนุสรา ยาพระจันทร์ ผู้รับผิดชอบได้รับรางวัล
![](/msatun/UserFiles/Image/1(12).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/2(11).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/3(11).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/4(10).JPG)
![](/msatun/UserFiles/Image/5(11).JPG)
เข้าชม : 982
|