หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
โครงการ ศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรชั้นเรียนระยะสั้น (ผ้ามัดย้อม)
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา จัดโครงการ ศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรชั้นเรียนระยะสั้น (ผ้ามัดย้อม) ระหว่างวันที่ ๑๒-๒๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ ๗ ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยมีผู้เข้าร่วม จำนวน ทั้งสิ้น ๒๓ คน หญิง ๒๑ คน ชาย ๒ คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2562-02-15