หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
โครงการอบรมดิจิทัล หลักสูตร Digital Literacy และ E – Commerce
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการอบรมดิจิทัล หลักสูตร Digital Literacy และ E – Commerce ณ กศน.ตำบลอุใดเจริญ ระหว่างวันที่ 25-26 กุมภาพันธ์ 2562 โดยมีผู้เข้าร่วมอบรม จำนวน 16 คน หญิง 16 คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2562-02-28