หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
โครงการอบรมดิจิทัล หลักสูตร Digital Literacy และ E – Commerce
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการอบรมดิจิทัล หลักสูตร Digital Literacy และ E – Commerce ณ กศน.ตำบลอุใดเจริญ ระหว่างวันที่ 2-3 มีนาคม 2562 โดยมีผู้เข้าร่วมอบรม จำนวน 1ค คน หญิง 14 คน ชาย 4 คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2562-03-12