หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
โครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน กิจกรรม การพัฒนาอาชีพ (แกงไตปลาแห้ง)
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน กิจกรรม การพัฒนาอาชีพ (แกงไตปลาแห้ง)ในวันที่ 17-19 มิถุนายน 2562 ณ บ้านเลขที่ 50/1 หมู่ที่ 4 ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยมีผู้เข้าร่วม จำนวน 9 คน หญิง 9 คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2562-06-22