หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
โครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรชั้นเรียนระยะสั้น (ขนมไทย)
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน หลักสูตรชั้นเรียนระยะสั้น (ขนมไทย)ในวันที่ 16-29 พฤษภาคม 2562 โดยมีนายทวีศักดิ์ แซ่เจน เป็นผู้เปิดโครงการ และมีผู้เข้าร่วมจำนวน 22 คน ผ่าน 20 คน หญิง 22 คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2562-06-22