โครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง กิจกรรมอบรมให้ความรู้การแปรรูปผลิตภัณฑ์ทางการเกษตร
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ,นายสมนึก เตบฮางะ,นางสาวสุพัตรา ปาละสันติ์ ครู กศน.ตำบล จัดโครงการจัดกระบวนการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง กิจกรรมอบรมให้ความรู้การแปรรูปผลิตภัณฑ์ทางการเกษตร ในวันที่ 27 มิถุนายน 2562 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 4 ตำบลควนกาหาลง อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยมีนายทวีศักดิ์ แซ่เจน ตำแหน่ง ครู เปิดโครงการ มีผู้เข้าร่วมจำนวน 18 คน หญิง 14 คน ชาย 4 คน
|