หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
การศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต กิจกรรมการจัดการอารมณ์กับความเครียด
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมาย นางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต กิจกรรมการจัดการอารมณ์กับความเครียด โดยมีนายนิพัฒ อินทองแก้ว ตำแหน่งผู้ใหญ่บ้าน หมุ่ที่ 2 เปิดโครงการ ในวันที่ 25 ธันวาคม 2562 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 2 ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยมีผุ้เข้าร่วม จำนวน 24 คน หญิง 24 คน
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2563-03-04