โครงการโครงการการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน กิจกรรมการสร้างชุมชนเข้มแข็งด้านเศรษฐกิจพอเพียง
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวนการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้ นางสาวกัญชลิกา องศารา ครูกศน.ตำบล เปิดโโครงการการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน กิจกรรมการสร้างชุมชนเข้มแข็งด้านเศรษฐกิจพอเพียง ในวันที่ 9 ก.ค.63 ณ ศาลาอเนกประสงค์ หมู่ที่ ๖ ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล มีผู้เข้าร่วมจำนวน ๑๔ คน หญิง ๑๔ คน
|