โครงการการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต กิจกรรม New Normal ความปกติในวิถีชีวิตใหม่
นางสาวทัศนา กำปัตตา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้นางสาวกัญชลิกา องศารา จัดโครงการการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต กิจกรรม New Normal ความปกติในวิถีชีวิตใหม่ ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2563 ณ ศาลาการเปรียญวัดนิคมประชาราม หมู่ที่ 3 ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยมีผู้เข้าร่วมจำนวน 23 คน หญิง 21 คน ชาย 2 คน
|