หน้าหลัก
ข่าวย้อนหลัง
ข่าวประชาสัมพันธ์
รายละเอียดข่าว
เปิดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน (พัฒนาอาชีพระยะสั้น) กิจกรรมการทำแอลกอฮอล์เจล
นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครูชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอควนกาหลง เปิดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน (พัฒนาอาชีพระยะสั้น) กิจกรรมการทำแอลกอฮอล์เจล โดยมีนางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล ผู้รับผิดชอบโครงการ ณ ศาลาการเปรียญวัดนิคมประชาราม หมู่ที่ ๓ ตำบลอุใดเจริญอำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
ไฟล์ประกอบ
ประกาศโดย : นางสาวกัญชลิกา องศารา
วันที่ประกาศ : 2564-07-24