โครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน (รูปแบบชั้นเรียนวิชาชีพ) กิจกรรมผลิตภัณฑ์ผ้ามัดย้อมลายดอกกาหลง
นายทวีศักดิ์ แซ่เจน ครูชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมายนางสาวกัญชลิกา องศารา ครู กศน.ตำบล จัดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน (รูปแบบชั้นเรียนวิชาชีพ) กิจกรรมผลิตภัณฑ์ผ้ามัดย้อมลายดอกกาหลง ระหว่างวันที่ 6-19 กันยายน 2564 ณ กลุ่มออมทรัพย์เพื่อการผลิตบ้านผัง 120 หมู่ที่ 7 ตำบลอุใดเจริญ อำเภอควนกาาหลง จังหวัดสตูล
มีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน 13 คน หญิง 13 คน
|