โครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน กิจกรรมวิชาชีพช่างพื้นฐาน(ช่างไม้)
ในวันที่ 12 มิถุนายน 2560 นางสาวทัศนา กำปัตตา ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง มอบหมายให้ นางวิมลา แดงวิไล ครูกศน.ตำบลอุใดเจริญ เปิดโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน กิจกรรมวิชาชีพช่างพื้นฐาน(ช่างไม้) เวลา 13.00 น. ณ ศาลาเอนกประสงค์บ้านผัง120 หมู่ที่ 7 ต.อุใดเจริญ อ.ควนกาหลง จ.สตูล โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน 24 คน
|