นางสนธยา ดือราแม ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอท่าแพ จังหวัดสตูล ได้มอบหมายให้ครู กศน.ตำบลทุกตำบลของอำเภอท่าแพและเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบงานด้านยาเสพติด จำนวน 4 คน เข้ารับการอบรมโครงการพัฒนาศักยภาพครูแกนนำต้านยาเสพติดเพื่อสร้างสังคมสันติสุขในจังหวัดชายแดนภาคใต้ โดยมีนางวรรญา ทิพย์ดนตรี ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสตูล เป็นประธานในพิธีเปิดและเป็นวิทยากรอบรมให้ความรู้ เมื่อวันที่ ๓๐ เมษายน ๒๕๕๕ ณ โรงแรมพินาเคิล วังใหม่ อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๓๐ เมษายน - ๒ พฤษภาคม ๒๕๕๕
![](/tharpa/UserFiles/Image/ZZZZZZ(1).JPG) ![](/tharpa/UserFiles/Image/SAM_2673.JPG)
เข้าชม : 745
|