นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล มอบหมายให้นางอรุณรัตน์ อินทร์ชู อาสาฯ เข้าร่วมเป็นคณะกรรมการคัดเลือกผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อเข้ารับรางวัล "ครูดีศรีสตูล" ประจำปี 2564 #wow1GoodTeacher #พัฒนาระบบการเรียนรู้การเรียนการสอน ณ ห้องประชุมพิกุลทอง สนง.กศน.จังหวัดสตูล
![](/tungwa/UserFiles/Image/9785.jpg) ![](/tungwa/UserFiles/Image/9788.jpg) ![](/tungwa/UserFiles/Image/9789.jpg)
เข้าชม : 328
|