กศน. อำเภอทุ่งหว้า ส่งบุคลากรเข้าร่วมประชุมโครงการอบรมประชาสัมพันธ์สำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล ณ ห้องประชุม สำนักงาน กศน. จังหวัดสตูล ในวันที่ 31 มกราคม 2555 จำนวน 2 คน คือ นางสาวจรัสศรี สุกใส และนางนฤมล ช่วยดำ เพื่อเพิ่มความรู้ความสามารถในการเป็นนักประชาสัมพันธ์ ของ กศน. อำเภอทุ่งหว้า
![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCN0905(1).jpg)
![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCN0908.jpg)
เข้าชม : 1087
|