9 เม.ย 2557 กศน.อำเภอทุ่งหว้า จัดกิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาประจำปี 2556 โดยได้รับเกียรติจากประธานกรรมการสถานศึกษานายอรุณ ยังปากน้ำ (นายกเทศมนตรีตำบลทุ่งหว้า)
เป็นประธานมอบประกาศนียบัตรแก่นักศึกษาที่จบหลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานจำนวน 124 คน และในการนี้ ร.ต.ท.นิกร เมฆเรือง ศิษเก่า กศน.ท่งหว้าได้ให้เกียรติ
มาเป็นวิทยากรถ่ายทอดประสบการณ์จากชีวิตนักเรียน กศน. จนก้าวสู่ รทต. ในปัจจุบัน
![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCF7551(3).JPG)
![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCF7598(4).JPG) ![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCF7598(4)(2).JPG)
![](/tungwa/UserFiles/Image/DSCF7503(1).JPG)
![](/tungwa/UserFiles/Image/107_2229(5)(3).JPG) ![](/tungwa/UserFiles/Image/107_2229(5)(4).JPG)
![](/tungwa/UserFiles/Image/107_2229(5)(1).JPG)
![](/tungwa/UserFiles/Image/107_2229(5).JPG)
เข้าชม : 1333
|