วันที่ 15 พฤษภาคม 2557 สำนักงาน กศน. อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล ร่วมมอบประกาศนียบัตรผู้ผ่านการเทียบระดับการศึกษาในระดับสูงสุดของขั้นพื้นฐาน
รุ่นที่1 ภาคใต้ ณ โรงแรมหรรษาเจบี อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา โดยมีนายประเสริฐ บุญเรือง เลขาธิการสำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการการศึกษาตามอัธยาศัย
เป็นประธานในการมอบประกาศนียบัตรในครั้งนี้ ให้กับผู้ที่สำเร็จการศึกษาในเขตจังหวัดภาคใต้ทุกคน
![](/tungwa/UserFiles/Image/3(7).jpg)
![](/tungwa/UserFiles/Image/2(6).jpg)
เข้าชม : 674
|