นายอาดำ ลิงาลาห์ ผู้อำนวยการศูนย์ กศน.อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล มอบหมายให้นายสมศักดิ์ แคยิหวา ครูกศน.ตำบลและนางสาวนูรอ คามิ ครูกศน.ตำบล จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านบ้านหนังสือชุมชน ให้กับเยาวชนและนักศึกษา #wow3 #GoodActivities #พัฒนาระบบการเรียนรู้ออนไลน์# ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านมะหงัง ตำบลทุ่งบุหลัง อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
![](/tungwa/UserFiles/Image/156195.jpg) ![](/tungwa/UserFiles/Image/156190.jpg) ![](/tungwa/UserFiles/Image/156194.jpg)
เข้าชม : 278
|