29 เมษายน 2557 กศน.อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล รับการนิเทศน์ติดตามงานประกันคุณภาพของสถานศึกษา รอบที่3 เพื่อเตรียมเอกสารรองรับประกันคุณภาพสถานศึกษา
จากนางสาวนวลพรรณ ศาสตร์เวช ในการรับการประเมินดังกล่าวบุคคลากร กศน.อำเภอทุ่งหว้า ผู้รับมาตรฐานและตัวบ่งชี้จะได้นำข้อเสนอแนะดังกล่าวไปปรับปรุงแก้ไขต่อไป
![](/tungwa/UserFiles/Image/1(6).jpg)
![](/tungwa/UserFiles/Image/2(5).jpg)
![](/tungwa/UserFiles/Image/3(5).jpg)
![](/tungwa/UserFiles/Image/3(6).jpg)
เข้าชม : 775
|