![](/khonkalong/UserFiles/Image/zx(1).jpg)
บุคลากรกศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดอุใดพัฒนาวาส อำเภอควนกาหลงจังหวัดสตูล
![](/khonkalong/UserFiles/Image/zx4.jpg)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ได้มอบหมายให้นางสาวเรืองวิไล เรืองศรี ครูผู้ช่วย นางสุจิน วงศ์เพชร ครูกศน.ตำบลควนกาหลงและนางธิราวดี อินทานุกุล ครูกศน.ตำบลอุใดเจริญ พร้อมด้วยนักศึกษากศน.ตำบลอุใดเจริญและกศน.ตำบลควนกาหลง ถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดอุใดพัฒนาวาส อำเภอควนกาหลงจังหวัดสตูล ในวันที่ ๑ สิงหาคม ๒๕๕๕ โดยที่ว่าการอำเภอควนกาหลง เป็นเจ้าภาพในการหล่อเทียนพรรษา
เข้าชม : 887
|