คณะกรรมการกศน.จังหวัดสตูล ตรวจรับการจ้างงวดที่๓ ณ กศน.ตำบลทุ่งนุ้ยอำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล
![](/khonkalong/UserFiles/Image/004.jpg)
นายประเจตน์ กฤษณะพันธ์ ผอ.กศน.ทุ่งหว้า, นายมรกต กันหนองผือ ผอ.กศน.มะนังและนางสนธยา ดือราแม ผอ.กศน.ท่าแพ คณะกรรมการตรวจรับการก่อสร้างกศน.ตำบลทุ่งนุ้ย เข้าตรวจการจ้างในงวดที่๓ โดยมีนางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง เข้าร่วมการตรวจฯ ดังกล่าวด้วย ในวันที่ ๓ กันยายน ๒๕๕๕
เข้าชม : 824
|