บรรณารักษ์อัตรจ้าง ห้องสมุดประชาชนอำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล จัดกิจกรรมหมุนเวียนสื่อการเรียนรู้ฯ ![](http://www2.southnfe.go.th/lb86/FCKeditor/editor/images/smiley/msn/lightbulb.gif)
นางสาววิภานันท์ พุทธนุกูล ผอ.กศน.อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล ได้มอบหมายให้นางสาวหทัยวรรณ หวันอาหลัง บรรณารักษ์อัตราจ้าง จัดกิจกรรมหมุนเวียนสื่อการเรียนรู้ภายในมุมอ่านหนังสือประจำหมู่บ้าน พร้อมกับจัดนิทรรศการให้ความรู้เรื่องอาเซียนศึกษา เมื่อวันที่ ๑๙ กันยายนม ๒๕๕๕ โดยในครั้งนี้ได้ลงพื้นที่ หมู่ ๔ ( บ้านลุงจวบ ) ตำบลควนกาหลง อำเภอควนกาหลง จังหวัดสตูล โดยได้รับความสนใจจากแขกที่มาเยียนอย่างดียิ่ง
![](http://www2.southnfe.go.th/lb86/UserFiles/Image/%20%20k/P1000475.JPG)
![](/khonkalong/UserFiles/Image/d1(2).jpg)
เข้าชม : 919
|